Rasputin

280/1 Beach Road Walking Street, 20150 - พัทยา
Mis à jour le
สเต๊กเฮาส์ อาหารทะเล
★★★★★ ★★★★★
4.1/5
172 recommandations

Plat Verifie

Ajouter Plat Manquant

4.1/5
Sluurpometro: 82/100
Score Sluurpy
172 avis au total
TA Trip
4.0/5
35 reviews
G Google
4.2/5
137 reviews

Informations de Contact

📞 Téléphone: +66 81 870 0914
📍 Adresse: 280/1 Beach Road Walking Street, พัทยา

🕐 Horaires d'Ouverture

Ouvert maintenant Ferme à 23:45
Lundi1 15:00 - 23:45
Mardi2 15:00 - 23:45
Mercredi3 15:00 - 23:45
Jeudi4 15:00 - 23:45
Vendredi5 15:00 - 23:45
Samedi6 15:00 - 23:45
Dimanche7 15:00 - 23:45

Avis Google

4.2/5
★★★★
137 avis Google
B

Boba Fett

2 ปีที่แล้ว
★★★★★ 5/5
ผ่านมาเฉยๆๆๆๆๆ
Google
N

Nikolay Kapnik

4 ปีที่แล้ว
★★★☆☆ 3/5
(แปลโดย Google) ไม่เลวและไม่แพงสำหรับร้านอาหารที่ตั้งอยู่ในสถานที่ท่องเที่ยว ชีสทำจากคอทเทจชีสแท้ น่าเสียดายเพียงอย่างเดียวคือบริกรนำอาหารทุกจานมาให้พร้อมกัน ฉันต้องการที่จะไม่เกะกะโต๊ะและเพื่อให้อาหารไม่เย็น (ต้นฉบับ) Неплохо и недорого для расположенного в туристическом месте ресторана. Сырники делают из настоящего творога. Жаль только, что официанты приносят все блюда сразу. Хотелось бы не загромождать стол и чтоб еда не остывала.
Lire plus
Google
Е

Екатерина Иевлева

3 ปีที่แล้ว
★★★★★ 5/5
(แปลโดย Google) ร้านอาหารที่ดีมากกับอาหารรัสเซีย ทุกอย่างเป็นไปตามที่ควรจะเป็น ปรุงอาหารได้อย่างรวดเร็วอร่อยและราคาที่ยอมรับได้ มีอาหารกลางวันเพื่อธุรกิจตั้งแต่ 13-16 ปีทุกคนที่พลาดอาหารพื้นเมืองเราแนะนำ! (ต้นฉบับ) Очень хороший ресторан с русской кухней. Все прям как нужно. Готовят быстро, вкусно, цены терпимые. Есть бизнес ланч с 13 до 16. Все кто соскучился по родной кухни, советуем!
Lire plus
Google
N

N Lapkina

4 ปีที่แล้ว
★★★★☆ 4/5
(แปลโดย Google) สะดวกสบายดนตรีสดมีคาราโอเกะ (แต่เราไม่ได้ใช้ ^^) เมนูดีราคาเฉลี่ย แต่เราไม่ชอบอาหาร แต่เราชอบมากโดยเฉพาะกับอาหารรัสเซีย (ต้นฉบับ) Уютно, живая музыка, есть караоке(но мы не воспользовались ^^ ) Меню хорошее, цены средние, но еда нам не очень понравилась, но мы очень привередливы, особенно к русской кухне.
Lire plus
Google
О

Ольга Попова

3 ปีที่แล้ว
★★★★★ 5/5
(แปลโดย Google) Sooooo ที่เราชอบกินมากกว่าหนึ่งครั้งทุกอย่างอร่อยคุณภาพและโฮมเมด! ผมแนะนำให้ทุกคน! สถานที่โปรดของเรา! (ต้นฉบับ) Оооочень нам понравилось, кушали не один раз, все вкусно, качественно и по домашнему! Всем советую! Наше любимое место!
Google
O

Olga Chan

2 ปีที่แล้ว
★★★☆☆ 3/5
(แปลโดย Google) อาหารอร่อยอร่อยคุณสามารถกินได้ แต่คุณจะไม่ถูกดึงดูดไปที่ครัวบ้าน ด้วยเหตุผลบางอย่างเกี๊ยวถูกเสิร์ฟโดยไม่มีครีมเปรี้ยวและราวกับว่ามายองเนสลอยอยู่ในบอร์ช เป็นสถาบันที่ดังมากคุณจะไม่สามารถคุยกันหรือคุณจะลำคอของคุณ ละครเพลง * mitt * (ต้นฉบับ) Еда норм, вкусно, есть можно, но на домашнюю кухню не потянет. Пельмени почему-то подали без сметаны, и в борще как будто плавал майонез. Очень громкое заведение, поговорить друг с другом не получится, ну либо сорвете горло. Музыкальный репертуар *рукалицо*.
Lire plus
Google
Y

Yoga Life Хатха Йога

3 ปีที่แล้ว
★★★★★ 5/5
(แปลโดย Google) เป็นที่น่ารื่นรมย์ !!! จัดส่งภายในหนึ่งชั่วโมงทุกอย่างก็ร้อนและอร่อยมาก) ราคาไม่แพงและมีทางเลือกมากมาย) เมื่อฉันพลาดอาหารรัสเซียนี้เป็นตัวเลือกที่ดี) แพนเค้กเป็นแค่จักรวาล😋 ขอบคุณสำหรับงานเลี้ยงฉลองท้อง (ต้นฉบับ) Восхитительно!!! Доставили в течении часа, всё горяченькое и очень вкусно) Цены доступные и огромный выбор) Когда соскучился по русской еде-это отличный вариант) А блинчики просто космические 😋 Спасибо за праздник живота☺️
Lire plus
Google
Е

Екатерина П.

4 ปีที่แล้ว
★★☆☆☆ 2/5
(แปลโดย Google) ดูเหมือนว่าเราจะอยู่ในร้านอาหารแห่งหนึ่งในโซซี คาราโอเกะอาหารรัสเซียการตกแต่งภายใน อาหารที่มีปานกลาง ต้มข่าที่มีรสชาติของต้มยำและปลาหมึกยาง อย่างไรก็ตามในความเป็นธรรมฉันทราบว่าส่วนผสมที่ฉันไม่ชอบฉันขอไม่เพิ่มและพวกเขาไม่ได้เพิ่ม ไก่เป็นสับปะรดกระป๋อง ข้าวและผักธรรมดาทั่วไปอร่อย เหล้ารัมไทยเจือจางมันเป็นไปไม่ได้ที่จะดื่ม สิ่งที่ไม่พึงประสงค์ที่สุดพวกเขารอเวลานานสำหรับการสั่งซื้อประมาณหนึ่งชั่วโมงพวกเขาสามารถดื่มเครื่องดื่มทั้งหมดและสั่งในรอบที่สอง พนักงานสุภาพ แม้ว่าการตรวจสอบครั้งแรกไม่ได้นำมาที่ตารางของเรา โดยทั่วไปแล้วไม่มีความปรารถนาที่จะกลับไปที่สถาบันนี้ (ต้นฉบับ) Нам показалось,что мы в ресторане где нибудь в Сочи. Караоке,русская кухня,интерьер. Еда посредственная. Том кха со вкусом том яма и с резиновыми кальмарами. Правда, справедливости ради отмечу,что ингридиенты,которые не люблю, попросила не добавлять и они не добавили. Курица была с консервированным ананасом. Рис и овощи были обычные,в принципе вкусно. Тайский ром разбавленный,можно было не запивать. Самое неприятное,заказ ждали очень долго,около часа,успели выпить все напитки и заказать по второму кругу. Персонал вежливый. Хотя чек принесли сначала не нашего столика. В общем, возвращаться в это заведение желания нет.
Lire plus
Google
Aide à améliorer cette page:
← Retour à tous les restaurants de พัทยา

🍽️ Suggerer un plat

⚠️ Signaler une erreur

🚫 Signaler fermeture

Confirmez-vous que Rasputin a ferme definitivement?